รถโพถ้องสีชมพู สายที่ 2 เส้นทาง ซุปเปอร์ชีป – ตลาดสี่มุมเมือง รถโพถ้องสาย 2 สถานีขนส่ง 1 - สถานีขนส่ง 2 สถานที่แนะนำทางผ่านของรถโพถ้องสาย 2 ขาไปบขส.2 ภูเก็ตโรงพยาบาลมิชชั่นภูเก็ตโรงเรียนภูเก็ตวิททยาลัยโรงเรียนสตรีภูเก็ตศาลากลางภูเก็ตบขส.1 ภูเก็ตมิวเซียนภูเก็ตตลาดดาวน์ทาวน์ภูเก็ต สถานที่แนะนำทางผ่านของรถโพถ้องสาย 2 ขากลับตลาดดาวน์ทาวน์ภูเก็ตมิวเซียนภูเก็ตบขส.1 ภูเก็ตศาลากลางภูเก็ตโรงเรียนสตรีภูเก็ตโรงเรียนภูเก็ตวิททยาลัยโรงพยาบาลมิชชั่นภูเก็ตบขส.2 ภูเก็ต ตารางเวลาวิ่งรถโพถ้องสาย 2 สถานีขนส่ง 1 - สถานีขนส่ง 2 เริ่มออกวิ่งเที่ยวแรกเวลา 06.00 และเที่ยวสุดท้ายเวลา 19.00 น. (ทุกวัน) หมายเหตุ : เดินรถขาไปจากต้นทางถึงปลายทางเป็น 1 เที่ยวและเดินรถขากลับจาปลายทางถึงต้นทางเป็น 1 เที่ยว ราคา 15 บาทตลอดสาย นักเรียน นักศึกษา นั่งฟรี!